SOICARE baturi mara ruwa muhimmanci mai diffuser mara igiyar kamshin kasuwanci
Quick Details
Wurin Asalin: | Sin |
Sunan Alama: | Soyayya |
Lambar Samfura: | Saukewa: SP-A16 |
Certification: | ISO9001-2015, CE, RoHS, FCS, FCC, SGS |
Mafi ƙarancin oda: | 2 Pieces |
Price: | Negotiable |
Cikakkun bayanai: | 61*31*23 cm/ 12 guda |
Lokacin Bayarwa: | Kwanaki 30 ya dogara da yawa |
Ikon bayarwa: | guda 50000 a wata |
Samfur Description
Wannan diffuser yana ɗaukar fasahar watsa iska mai sanyi mai ruwa biyu don daidaitawa da kyau da watsawa daidai gwargwado. Baturi da nau'in nau'in plug-in kebul na Type-C biyu ne cikin ɗaya daidai, sun cika buƙatun abokin ciniki don yanayi daban-daban; Gaban fesa atomizer shugaban, sauƙin rarrabawa da maye gurbin mahimman mai ya dace da sauri; Nuni LCD mai hankali tare da na'ura mai sarrafa dual na Bluetooth ana iya sarrafa matsayin aiki a kowane lokaci, bari ka ji daɗin yanayin ƙamshin ka.
Aikace-aikace: ofis, daki, bandaki, lif, wanka, da sauransu.
.Ƙananan amfani, tsawon rayuwar baturi
.Samfurin baturi da nau'in plug-in Type-C don zaɓar
.Plug-in gaba atomization sprayer
.Fasahar atomization mai ruwan sanyi mai ruwa biyu
.Smart LCD nuni / Bluetooth ramut
.Keɓance lokacin aiki na 24h da ƙarfin ƙamshi
bayani dalla-dalla
1W | |
Capacity | 500ML |
Surutu | <35dBa |
Material | Filastik + Acrylic |
Matsakaicin lalata mai | 0.0016ml / s |
Ɗaukar hoto | 300-500m³ |
Yankin Aikace-aikace | lif,4s kantin,harabar gidan kasuwa da wurin jama'a, gida |
Girman raka'a | W5*H25*D7cm |
Nauyin raka'a | 0.65KG |
Girman akwatin launi | 49 * 30 * 20cm |
Nau'in nau'i | US / UK / EU / AU toshe |